Chuyển giao công nghệ từ nước ngoài vào Việt Nam là gì?

26/04/2022

Chuyển giao công nghệ từ nước ngoài vào Việt Nam là gì?

    • Căn cứ pháp lý: Điều 3 Luật Chuyển giao công nghệ 2006

      Chuyển giao công nghệ từ nước ngoài vào Việt Nam là việc tổ chức, cá nhân hoạt động ở nước ngoài chuyển giao công nghệ cho tổ chức, cá nhân hoạt động trong lãnh thổ Việt Nam.

    Nội dung nêu trên là phần giải đáp, tư vấn của chúng tôi dành cho khách hàng của LawNet . Nếu quý khách còn vướng mắc, vui lòng gửi về Email: nhch@lawnet.vn

    Căn cứ pháp lý của tình huống
    THÔNG TIN NGƯỜI TRẢ LỜI
    Hãy để GOOGLE hỗ trợ bạn